Smart Tivi Samsung 50 Inch 4K UA50DU7700KXXV
Smart tivi Samsung 50 inch 4K UA50DU7700KXXV là một trong nhiều model được ra mắt trong năm 2024, chiếc tivi này sở hữu thiết kế với viền màn hình mỏng cùng nhiều công nghệ âm thanh, hình ảnh hiện đại mang đến cho người xem trải nghiệm chân thực và sống động nhất.
Thiết kế màn hình tràn viền
Smart tivi Samsung 4K 50 inch UA50DU7700KXXV sở hữu thiết kế hiện đại cùng vẻ ngoài trang nhã và bắt mắt với phần viền siêu mỏng cho tầm nhìn rộng mở đem đến trải nghiệm xem hoàn hảo ở mọi góc nhìn. Màn hình 50 inch là sự lựa chọn lý tưởng cho phòng khách, phòng họp nhỏ, phòng ngủ có diện tích vừa và nhỏ. Chân đế nâng đỡ tivi chắc chắn giúp cố định tivi trên mặt phẳng.
Công nghệ PurColor
Smart tivi Samsung 50 inch UA50DU7700KXXV được trang bị công nghệ PurColor hiển thị dải màu sắc đa dạng và tối ưu hiệu suất hình ảnh vượt trội, mang đến trải nghiệm xem sống động và hoàn mỹ với màu sắc chân thực chuẩn từng loại nội dung.
Công nghệ nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Với chiếc tivi Samsung 50 inch UA50DU7700KXXV những nội dung đầu vào không đạt chất lượng 4K sẽ được tinh chỉnh, nâng cấp lên hình ảnh chuẩn 4K giúp người dùng trải nghiệm mọi nội dung yêu thích một cách trọn vẹn.
Hệ điều hành Tizen OS
Những công nghệ hình ảnh trên smart tivi Samsung UA50DU7700KXXV
Những công nghệ âm thanh trên smart tivi Samsung UA50DU7700KXXV
Trải nghiệm chơi game
Những tính năng thông minh khác
Samsung Daily+: Thông qua hệ sinh thái ứng dụng mở của Samsung Tizen OS, Daily+ cho phép bạn dễ dàng quản lý các hoạt động hàng ngày một cách thoải mái trên tivi Samsung 4K 50 inch UA50DU7700. Daily+ bao gồm các ứng dụng và dịch vụ như SmartThings và Workspace.
Bảo mật và bền vững
Chế độ AI Energy: Tiết kiệm điện dễ dàng với SmartThings. Bằng cách bật Chế độ AI Energy, tivi Samsung 50 inch UA50DU7700 của bạn sẽ tự động phát hiện mức ánh sáng xung quanh và phân tích thói quen sử dụng, cũng như phân tích nội dung tivi theo từng khung cảnh, từ đó để điều chỉnh độ sáng giảm mức tiêu thụ điện tổng thể.
Đánh giá Smart Tivi Samsung 50 Inch 4K UA50DU7700KXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 8.650.000
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi Samsung 50 Inch 4K UA50DU7700KXXV số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 50 Inch 4K UA50DU7700KXXV
  • Model: UA50DU7700KXXV
  • Loại Tivi: Smart Tivi
  • Kích thước màn hình: 50 inch
  • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
  • Loại màn hình: LED
  • Tần số quét: 50Hz
  • Bộ xử lý: Crystal Processor 4K
  • Hệ điều hành – Giao diện: TizenOS
  • Tổng công suất loa: 20 W, 2CH
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Nguồn cấp điện AC100-240V~ 50/60Hz
  • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) 125 W
  • Điều khiển thông minh: Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
  • Kích thước có chân, đặt bàn (RxCxS): 1120.3 x 694.0 x 237 mm
  • Khối lượng có chân đế: 9.9 kg
  • Kích thước không chân, treo tường (RxCxS): 1120.3 x 647.0 x 60.0 mm