Google Tivi Xiaomi 32 inch HD L32M8-P2SEA
Thiết kế
Phần chân đế của Tivi Xiaomi 32 inch L32M8-P2SEA được thiết kế hình chữ V úp ngược cho tivi đứng vững trên mọi dạng mặt phẳng. Ngoài ra, bạn cũng có thể tháo rời chân đế để lắp đặt kiểu treo tường cũng khá linh hoạt để giúp không gian tiết kiệm diện tích, dễ dàng bố trí lắp đặt.
Hình ảnh
Âm thanh
Chiếc Google Tivi Xiaomi L32M8-P2SEA này được trang bị 2 loa có tổng công suất 10W đáp ứng đủ nghe cho người dùng đối với các không gian nhỏ.
Đi cùng với Google Tivi Xiaomi 32 inch HD L32M8-P2SEA còn có thêm công nghệ Dolby Audio giúp tạo hiệu ứng âm thanh vòm ảo, loại bỏ các tạp âm để giúp người xem tận hưởng được sự trong trẻo và sống động hơn.
Hệ điều hành
Tiện ích
Đánh giá Google Tivi Xiaomi 32 inch HD L32M8-P2SEA
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 3.450.000
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Google Tivi Xiaomi 32 inch HD L32M8-P2SEA số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0918969699
Thông số kỹ thuật Google Tivi Xiaomi 32 inch HD L32M8-P2SEA
  • Model:L32M8-P2SEA
  • Kích Thước:32″
  • Khung:Kim loại đẹp mắt với thiết kế không có viền
  • Màu sắc:Đen
  • Chân đế:Đôi
  • Kích thước bao gồm chân đế (D x R x C):719 x 160 x 467mm
  • Kích thước không bao gồm chân đế (D x R x C):719 x 72 x 421mm
  • Kích thước đóng gói (D x R x C):790 x 113 x 502mm