Smart Tivi Samsung 43 Inch 4K UA43DU7000KXXV
Smart tivi Samsung UA43DU7000KXXV là một trong nhiều model mới trong năm 2024 với thiết kế hiện đại cùng độ phân giản 4K sắc nét trên màn hình 43 inch. Bên cạnh đó, chiếc tivi Samsung này cũng được trang bị nhiều công nghệ âm thanh, hình ảnh hiện đại mang đến cho người xem trải nghiệm nghe nhìn chân thực nhất.
Thiết kế viền màn hình siêu mỏng
Với vẻ ngoài trang nhã bắt mắt và thiết kế tinh giản mở ra khung hình bất tận, tivi Samsung 43 inch UA43DU7000KXXV mang đến cho người xem trải nghiệm xem thuần khiết, sống động hoàn hảo ở mọi góc nhìn.
Sở hữu kích thước màn hình 43 inch chiếc tivi Samsung UA43DU7000KXXV này là sự lựa chọn lý tưởng cho phòng khách, phòng họp nhỏ, phòng ngủ có diện tích vừa và nhỏ. Chân đế nâng đỡ tivi chắc chắn giúp cố định tivi trên mặt phẳng.
Công nghệ PurColor
Smart tivi Samsung 43 inch UA43DU7000KXXV được trang bị công nghệ PurColor hiển thị dải màu sắc đa dạng và tối ưu hiệu suất hình ảnh vượt trội, mang đến trải nghiệm xem sống động và hoàn mỹ với màu sắc chân thực chuẩn từng loại nội dung.
Công nghệ nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Với chiếc tivi Samsung 43 inch UA43DU7000KXXV những nội dung đầu vào không đạt chất lượng 4K sẽ được tinh chỉnh, nâng cấp lên hình ảnh chuẩn 4K giúp người dùng trải nghiệm mọi nội dung yêu thích một cách trọn vẹn.
Hệ điều hành Samsung Tizen
Những công nghệ hình ảnh trên smart tivi Samsung UA43DU7000KXXV
Những công nghệ âm thanh trên smart tivi Samsung UA43DU7000KXXV
Chiếc tivi Samsung 4K UA43DU7000KXXV được tích hợp hệ thống loa 2CH với công suất đầu ra âm thanh 20W, cùng với đó là công nghệ Adaptive Sound và Object Tracking Sound mang đến cho người xem tận hưởng không gian tràn ngập âm thanh sống động.
Trải nghiệm chiến game
Những tính năng, tiện ích thông minh khác
Bảo mật và bền vững
Đánh giá Smart Tivi Samsung 43 Inch 4K UA43DU7000KXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 5.790.000
6.990.000-17%
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi Samsung 43 Inch 4K UA43DU7000KXXV số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 43 Inch 4K UA43DU7000KXXV
  • Model: UA43DU7000KXXV
  • Loại Tivi: Smart Tivi
  • Kích thước màn hình: 43 inch
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160 px)
  • Loại màn hình: LED
  • Tần số quét: 50Hz
  • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen OS
  • Tổng công suất loa: 20 W
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Nguồn cấp điện AC100-240V~ 50/60Hz
  • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 115  W
  • Điều khiển thông minh: –
  • Kích thước có chân, đặt bàn (RxCxS): 967.5 x 609.7 x 191 mm
  • Khối lượng có chân đế: 7.4 kg
  • Kích thước không chân, treo tường (RxCxS): 967.5 x 561.4 x 59.7 mm mm