Smart Tivi LG OLED 88 Inch 8K OLED88Z2PSA
Thiết kế linh hoạt đầy tinh tế
Màn hình OLED cho độ nét tốt nhất
Bộ xử lý AI α9 Thế hệ 5
Độ tương phản vô hạn
Công nghệ Dynamic Tone Mapping Pro
Âm thanh vòm tràn ngập
Trải nghiệm điện ảnh đích thực
Chơi game tuyệt đỉnh
Nâng tầm cuộc chơi của bạn với những chiếc smart tivi LG 8K OLED88Z2PSA đầu tiên trong ngành hỗ trợ Dolby Vision Gaming 4K ở 120Hz để chơi game mượt mà và chân thực hơn. Với thời gian phản hồi 0,1ms, tương thích với NVIDIA G-Sync, AMD FreeSync Premium và hỗ trợ VRR, ngay cả những pha hành động cực nhanh cũng được hiển thị rõ ràng và mượt mà.
Tìm kiếm bằng giọng nói một cách dễ dàng
Điều khiển dễ dàng chỉ bằng giọng nói của bạn. Điều khiển bằng giọng nói thông minh thông qua Trợ lý Google, Apple AirPlay và Homekit và nhiều ứng dụng khác, giúp cho việc điều khiển tivi LG 88 inch 8K OLED88Z2PSA dễ dàng và nhanh hơn bao giờ hết.
Hệ điều hành WebOS smart TV
Công nghệ trí tuệ nhân tạo AI ThinQ
Đánh giá Smart Tivi LG OLED 88 Inch 8K OLED88Z2PSA
Thế Anh
Sản phẩm rất oki nhé. Cảm ơn Điện Máy Thiên Phú đã tư vấn nhiệt tình
Giá: Liên hệ
  • Bảo hành chính hãng máy 2 năm, remote 1 năm
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi LG OLED 88 Inch 8K OLED88Z2PSA số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG OLED 88 Inch 8K OLED88Z2PSA
  • Model: OLED88Z2PSA
  • Kích thước màn hình: 88 inch
  • Độ phân giải: 8K (7680 x 4320 px)
  • Loại màn hình hiển thị: 8K OLED
  • Tần số quét: Refresh Rate 120Hz
  • Bộ xử lý: α9 Gen5 AI Processor 8K
  • Điều khiển thông minh: Có
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Hệ điều hành, giao diện: WebOS Smart TV
  • Loa (Âm thanh đầu ra): 80W
  • Hệ thống loa: 4.2 ch
  • Truyền hình mặt đất: DVB-T2
  • Nguồn điện: AC 100~240V 50-60Hz
  • Kích thước có chân đế: 2126 x 1386 x 710 mm
  • Trọng lượng có chân đế: 104.0 Kg
  • Kích thước không chân đế: 1961 x 1120 x 49.9 mm