Smart Tivi Samsung Qled QA65Q7FNAKXXV 65 Inch 4K UHD
dienmaythienphu.vn bán lẻ rẻ như bán buôn
Thiết kế 360˚ tràn viền
Công nghệ Q Colour
Màu sắc hòan hảo
Công nghệ Q Contrast
Q HDR Elite chuẩn HDR 10+
Công nghệ Q Engine
Bên trong mỗi chiếc smart tivi Samsung 65 inch này là bộ xử lý Q Engine mạnh mẽ với công nghệ hình ảnh đột phá mang đến khả năng tái tạo hòan hảo dải màu sắc, độ tương phản và chi tiết cho mọi khung hình mang đậm sắc màu cuộc sống.
Hộp kết nối One Connect
Chế độ hình nền Ambient Mode
+ Chế độ trang trí
Trang trí căn phòng theo cách của bạn. Thay đổi hình nền có cùng họa tiết với tường giúp Smart Tivi Samsung Qled 65 inch QA65Q7FNAKXXV hòa quyện vào không gian sống với chế độ hình nền Ambient Mode
+ Chế độ thông tin
+ Chế độ hình ảnh
+ Chế độ âm nhạc
Giải Pháp One Mount
Giải trí mở rộng thông minh
One Remote
Smart Hub – Giải trí đa phương tiện
SmartThings
Đánh giá Smart Tivi Samsung Qled QA65Q7FNAKXXV 65 Inch 4K UHD
Anh Tiến
Ship đi tỉnh có thợ lắp đạt không shop?
Giá: 35.950.000
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0918969699
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Qled QA65Q7FNAKXXV 65 Inch 4K UHD
Model: QA65Q7FNAKXXV
Nhà sản xuất: Samsung
Loại Tivi: Tivi QLED
Kích thước màn hình: 65 inch
Độ phân giải: UHD 4K 3840 x 2160 Pixels
Smart Tivi:
Cổng WiFi: Có, Tích hợp
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI: 4 cổng
Cổng AV in (Composite / Component):
Cổng USB: 3 cổng
Trình duyệt web:
Tìm kiếm bằng giọng nói: Có (Tiếng Anh)
Kích thước có chân đế: 1446.1 x 913.4 x 353.4 mm
Kích thước không chân đế: 1446.1 x 827.9 x 46.9 mm