Smart Tivi LG 65 Inch 4K 65UT8050PSB
Thiết kế sang trọng, đẳng cấp
Tivi LG 65UT8050PSB là model mới của năm 2024 với kích thước 65 inch phù hợp lắp đặt cho nhiều không gian khác nhau. Chân đế dạng chữ V úp ngược giúp giữ tivi đứng vững trên mọi địa hình. Ngoài ra, người dùng còn có thể lắp chiếc tivi này lên tường để tiết kiệm không gian.
Bộ xử lý alpha 5 Gen 7 AI 4K
Công nghệ HDR10 Pro
Tivi LG 65 inch 65UT8050PSBđược trang bị công nghệ HDR10 giúp thắp sáng từng chi tiết nhỏ nhất. Bên cạnh đó, với công nghệ này mọi màu sắc và độ sáng được tinh chỉnh để mang lại những khung hình tuyệt hảo.
Chế độ FILMMAKER Mode
Công nghệ âm thanh trên tivi LG 65UT8050PSB
Hệ thống âm thanh ảo 9.1.2: Smart tivi LG 65 inch 65UT8050PSB được trang bị hệ thống âm thanh vòm ảo 9.1.2 đưa bạn đắm chìm vào thế giới hòa nhạc đa chiều
Chơi game quyền năng
Với smart tivi LG 65 inch 4K 65UT8050PSB người dùng sẽ được đắm chìm trong chế độ game HGiG mượt mà ở dải tốc độ cao với ALLM và eARC, bảo toàn trọn vẹn âm thanh tuyệt vời.
Hệ điều hành WebOS 24
Đánh giá Smart Tivi LG 65 Inch 4K 65UT8050PSB
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 10.950.000
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi LG 65 Inch 4K 65UT8050PSB số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG 65 Inch 4K 65UT8050PSB
  • Model: 65UT8050PSB
  • Loại tivi: LED
  • Kích thước màn hình: 65 inch
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160 px)
  • Tần số quét: 60 Hz
  • HDMI (High Frame Rate): – Hz
  • Bộ xử lý: α5 AI Processor 4K Gen7
  • Điều khiển thông minh: Có
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Hệ điều hành, giao diện: webOS 24
  • Bộ nhớ: RAM: –
  • Loa (Âm thanh đầu ra): 20W
  • Kênh âm thanh: 2.0 Kênh
  • AI Sound: AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
  • Truyền hình mặt đất: Có
  • Nguồn điện: AC 100~240V 50-60Hz
  • Kích thước có chân đế: 1454 x 906 x 269 mm
  • Trọng lượng có chân đế: 21.7 kg
  • Kích thước không chân đế: 1454 x 838 x 57.7 mm