Smart Tivi Sony 43 Inch 4K KD-43X75K
Thiết kế sang trọng, hiện đại
Smart tivi Sony 43 inch KD-43X75K được thiết kế liền mạch, kiểu dáng tối giản giúp làm nổi bật màn hình của tivi cho người xem hoàn toàn đắm chìm vào nội dung đang được trình chiếu.
Màn hình tivi Sony 43 inch KD-43X75K được làm phẳng, kích thước vừa đủ với không gian phòng khách, phòng ngủ, phòng họp. Chân đế chữ V úp ngược mỏng, bằng nhựa ánh đen cuốn hút, tivi bố trí thanh lịch cho không gian lắp đặt.
Tivi Sony 4K KD-43X75 – Bộ xử lý 4K Processor X1™
Công nghệ nâng cấp hình ảnh 4K X-Reality™ PRO
Công nghệ Motionflow ™ XR 200 (Native 50Hz)
Công nghệ Clear Phase
Tìm kiếm bằng giọng nói
Bền bỉ với X-Protection PRO
Hệ điều hành Android TV ™
Tivi Sony 43 inch 4K 43X75K sở hữu hệ điều hành Android TV ™ với kho ứng dụng khủng với giao diện đơn giản dễ dùng, dễ dàng truy cập các ứng dụng giải trí quen thuộc trên tivi như YouTube, Google Play, Netflix,… tivi Sony có thể đáp ứng nhu cầu giải trí của từng thành viên trong gia đình.
Đánh giá Smart Tivi Sony 43 Inch 4K KD-43X75K
Hoa
Giá: 8.650.000
  • Bảo hành chính hãng máy 2 năm, remote 1 năm
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi Sony 43 Inch 4K KD-43X75K số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Sony 43 Inch 4K KD-43X75K
  • Model: KD-43X75K
  • Loại Tivi: Android TV
  • Kích cỡ màn hình: 43 inch
  • Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
  • Loại màn hình: LED nền (Direct LED)
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý X1 4K HDR
  • Tần số quét thực: 50 Hz
  • Tổng công suất loa: 20W
  • Hệ điều hành: Android
  • Điều khiển bằng giọng nói: Có
  • Remote thông minh: Có
  • Nguồn điện: 220 – 240 V, 50/60 Hz
  • Chất liệu chân đế: Nhựa
  • Chất liệu viền tivi: Nhựa
  • Kích thước có chân đế: 970 x 620 x 231 mm
  • Trọng lượng có chân: 8 Kg
  • Kích thước không chân đế: 970 x 575 x 77 mm