Smart Tivi Samsung OLED 65 Inch 4K Vision AI QA65S90HAKXXV
Thiết kế Laser siêu mỏng
Kích thước màn hình 65 inch, chiếc tivi Samsung QA65S90HAKXXV này phù hợp để lắp đặt cho nhiều không gian khác nhau. Bên cạnh đó, đi kèm với chiếc tivi Samsung này là điều khiển từ xa được tích hợp pin mặt trời ở đằng sau, điều khiển sẽ được sạc bằng ánh sáng thay vì dùng pin dùng một lần, cùng với các tính năng thông minh như micro tích hợp và trợ lý giọng nói, mang đến sự tiện lợi vượt trội.
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 3
Smart tivi Samsung 65 inch QA65S90HAKXXV được trang bị bộ xử hình ảnh AI NQ4 thế hệ 3 với sức mạnh của với 128 mạng trí tuệ nhân tạo. Nâng cấp chất lượng hình ảnh và âm thanh, mang đến hiệu suất hiển thị vượt trội xứng tầm 4K, từ các chương trình OTT, thể thao đến trò chơi bạn yêu thích!
Trợ Lý Samsung Vision AI Companion
Hệ điều hành One UI Tizen
Công nghệ hình ảnh trên tivi Samsung Neo QLED QA65S90HAKXXV
Công nghệ âm thanh trên tivi Samsung 4K 65 inch QA65S90HAKXXV
Công nghệ Dolby Atmos: Công nghệ Dolby Atmos trên tivi Samsung 65 inch 4K QA65S90HAKXXV tái tạo âm thanh với độ sâu, độ rõ nét và bao trùm không gian với âm thanh đa chiều, mang đến trải nghiệm nghe ấn tượng, sống động và chân thực đến kinh ngạc.
Trải nghiệm chiến game với Smart tivi Samsung OLED QA65S90HAKXXV
Mở khóa trải nghiệm chơi game đỉnh cao với công nghệ Motion Xcelerator 165Hz, công nghệ NVIDIA G-SYNC và AMD FreeSync Premium Pro. Những công nghệ tiên tiến này mang đến hình ảnh mượt mà, không xé hình, độ trễ thấp cùng khả năng phản hồi nhanh theo thời gian thực, cho bạn hoàn toàn đắm chìm vào từng trận đấu.
Tần số quét lên đến 165Hz: Tận hưởng hình ảnh sắc nét ổn định với tốc độ siêu nhanh. Công nghệ tần số quét độc quyền của Samsung mang đến chuyển động mượt mà vượt trội cho các tựa game VRR lên đến 4K 165Hz.
Ứng dụng SmartThings
Với trung tâm điều khiển tích hợp, tivi Samsung OLED 65 inch 4K QA65S90HAKXXV của bạn có thể kết nối và quản lý các thiết bị thông minh, bao gồm cả những thiết bị yêu cầu tương thích Matter và HCA. Ngoài ra, bạn còn nhận được thông báo trực tiếp qua màn hình, cùng Chế độ Xem Bản Đồ 3D giúp quan sát toàn bộ hệ thống nhà thông minh trong nháy mắt.
Chế độ Quick Remote: Thông qua thiết bị di động, bạn có thể truy cập các tính năng chính của tivi Samsung OLED 65 inch QA65S90HAKXXV như hình ảnh, tiện ích, chế độ màn hình chờ và menu. Quick Remote cũng có thể hoạt động như một điều khiển từ xa, giúp bạn chuyển kênh, điều chỉnh âm lượng và hơn thế nữa ngay trên điện thoại.
Chế độ Karaoke: Biến chiếc smart tivi Samsung 4K 65 inch QA65S90H của bạn thành sân khấu karaoke sôi động, với điện thoại làm micro hoặc sử dụng micro không dây. Cùng bạn bè và gia đình cất tiếng hát, lấp đầy phòng khách bằng niềm vui, năng lượng và những phút giây giải trí rộn ràng.
Đánh giá Smart Tivi Samsung OLED 65 Inch 4K Vision AI QA65S90HAKXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: Liên hệ
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung OLED 65 Inch 4K Vision AI QA65S90HAKXXV
  • Model: QA65S90HAKXXV
  • Loại Tivi: Smart tivi
  • Kích thước màn hình: 65 inch
  • Độ phân giải: 4K (3.840 x 2.160 px)
  • Loại màn hình: OLED
  • Tần số quét: 165 Hz VRR (100 Hz Native)
  • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen™ Smart TV
  • Bộ xử lý: NQ4 AI Gen3 Processor
  • Tổng công suất loa: 40W
  • Loại loa: 2.1 CH
  • Công nghệ âm thanh: OTS Lite, Dolby Atmos, Active Voice Amplifier, Adaptive Sound, 360 Audio
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Kết nối: HDMI, USB, 4K 165 Hz (for HDMI 1/2/3/4), Ethernet (LAN), Cổng Digital Audio Out, Wi-Fi, Bluetooth, HDMI Audio Return Channel
  • Điều khiển từ xa: TM2660E
  • Công suất tiêu thụ điện: 510 W
  • Điện áp: AC220-240V~ 50/60Hz
  • Kích thước đóng gói: 1617.0 x 950.0 x 160.0 mm
  • Trọng lượng đóng gói: 28.9 kg
  • Kích thước tivi có chân đế: 1444.3 x 896.7 x 265.2 mm
  • Trọng lượng tivi có chân đế: 22.5 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: 1444.3 x 831.7 x 39.9 mm