Smart Tivi Samsung NEO QLED 65 Inch 4K QA65QN85DBKXXV
Tiết kế sang trọng, hiện đại
Smart tivi Samsung QA65QN85DBKXXV mang đến cho bạn một không gian sống sang trọng và cao cấp với thiết kế hiện đại, tinh xảo và hoàn thiện. Màn hình 65 inch cùng chân đế kim loại chắc chắn giúp tivi đứng vững trên kệ tủ, hoặc có thể treo lên tường để tạo không gian rộng rãi và thời thượng hơn.
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Smart tivi Samsung 65 inch QA65QN85DBKXXV được trang bị bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 mang đến cho người xem trải nghiệm mãn nhãn với chất lượng hình ảnh 4K từ bộ xử lý 4K tích hợp AI của Samsung. Nâng cấp hình ảnh lên chất lượng 4K nhờ công nghệ 4K AI Upscaling với 20 mạng mô phỏng thần kinh. Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 còn giúp tối ưu âm thanh xứng tầm 4K, từ các chương trình OTT, thể thao đến trò chơi bạn yêu thích!
Công nghệ Quantum Matrix
Công nghệ nâng cấp hình ảnh 4K AI Upscaling
Công nghệ nâng cấp hình ảnh 4K AI Upscaling trên tivi Samsung 4K 65 inch QA65QN85D được hỗ trợ bởi AI với 20 mạng mô phỏng thần kinh, nâng cấp nội dung thành độ phân giải 4K.
Hệ điều hành Samsung Tizen
Công nghệ âm thanh trên tivi Samsung NEO QLED QA65QN85DBKXXV
Công nghệ âm thanh trên tivi Samsung 65 Inch 4K QA65QN85DBKXXV
Trải nghiệm chiến game
Công nghệ Motion Xcelerator 120Hz: Với những cải tiến vượt trội, Motion Xcelerator 120Hz mang đến trải nghiệm chuyển động hoàn toàn khác biệt, nhờ đó có thể hỗ trợ tần số quét lên đến 120Hz cho các tựa game VRR. Giờ đây, hãy tự tin hạ gục mọi đối thủ thật nhẹ nhàng, kể cả khi bạn đang giao đấu ở tốc độ khủng khiếp.
Tính năng thông minh khác
Bảo mật và bền vững
Samsung Knox Security: Quyền riêng tư của bạn luôn được bảo mật trên tivi Samsung NEO QLED 65 inch 4K QA65QN85DBKXXV với nhiều lớp bảo vệ phần cứng và phần mềm được cập nhật thường xuyên. Ngoài ra, các thiết bị IoT được kết nối với tivi cũng được bảo mật, và các ứng dụng độc hại trái phép hoặc truy cập vào các trang web lừa đảo cũng được chặn tự động.
Đánh giá Smart Tivi Samsung NEO QLED 65 Inch 4K QA65QN85DBKXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 18.150.000
25.750.000-30%
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung NEO QLED 65 Inch 4K QA65QN85DBKXXV
  • Model: QA65QN85DBKXXV
  • Loại Tivi: NEO QLED
  • Kích thước màn hình: 65 inch
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160 px)
  • Loại màn hình: Neo QLED
  • Tần số quét: 100Hz (High Frame Rate 4K 120Hz (for HDMI 4))
  • Motion Technology: Motion Xcelerator 120Hz
  • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen OS
  • Bộ xử lý: NQ4 AI Gen2 Processor
  • Tổng công suất loa: 40 W
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Nguồn cấp điện AC100-240V~ 50/60Hz
  • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 255 W
  • Điều khiển thông minh: Có
  • Kích thước có chân, đặt bàn (RxCxS): 1446.5 x 890.0 x 258.8 mm
  • Khối lượng có chân đế: 26.8 kg
  • Kích thước không chân, treo tường (RxCxS): 1446.5 x 829.5 x 46.3 mm