Smart Tivi Samsung Mini LED Vision AI 50 Inch 4K UA50M71HAKXXV
Smart tivi Samsung UA50M71HAKXXV thuộc dòng Mini LED Vision AI mới được ra mắt trong năm 2026, với thiết kế tinh tế, bộ xử lý hình ảnh Mini LED Processor 4K, công âm thanh OTS Lite, tần số quét 50 Hz, cùng hệ điều hành One UI Tizen mang đến cho người xem trải nghiệm chất lượng âm thanh và hình ảnh tuyệt vời nhất.
Thiết kế MetalStream tinh tế
Kích thước màn hình 50 inch, chiếc tivi Samsung UA50M71HAKXXV này phù hợp để lắp đặt cho nhiều không gian khác nhau từ phòng ngủ, phòng khách hay bất cứ không gian nội thất nào.
Smart Tivi Samsung Mini LED Vision AI 4K UA-M71HAKXXV
Trợ Lý Samsung Vision AI Companion
Bộ xử lý Mini LED 4K
Smart tivi Samsung 50 inch UA50M71HAKXXV được trang bị bộ xử lý hình ảnh Mini LED 4K ứng dụng công nghệ xử lý độc quyền của Samsung, mang đến khả năng tái hiện chi tiết tinh xảo hơn, nâng cấp nội dung với độ chính xác cao để đạt độ rõ nét 4K sống động, đồng thời tối ưu âm thanh phù hợp với môi trường xem của bạn.
Hệ điều hành One UI Tizen
Bảo mật Samsung Knox
Công nghệ hình ảnh trên tivi Samsung Mini LED 50 inch UA50M71HAKXXV
Đèn nền Mini LED: Smart tivi Samsung 50 inch UA50M71HAKXXV được trang bị công nghệ đèn nền Mini LED sử dụng các đèn nền có kích thước nhỏ hơn đáng kể so với đèn LED thông thường, giúp kiểm soát ánh sáng với độ chính xác cực cao, làm nổi bật các chi tiết tinh vi và chiều sâu đầy chân thực, mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét và đắm chìm.
Công nghệ nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K: Với công nghệ này, mọi hình ảnh được truyền tải lên màn hình tivi Samsung 50 inch UA50M71HAKXXV đều được nâng cấp lên chuẩn 4K mạnh mẽ cho phép bạn tận hưởng mọi nội dung yêu thích một cách trọn vẹn.
Công nghệ âm thanh trên tivi Samsung 50 inch 4K UA50M71HAKXXV
Bên cạnh những công nghệ hình ảnh hiện đại, smart tivi Samsung Mini LED UA50M71HAKXXV này còn được trang bị hệ thống loa 2.0 ch với tổng công suất loa lên tới 20 W, mang lại trải nghiệm âm thanh rõ ràng như đang ngoài rạp.
SmartThings – Quản lý nhà thông minh
Đánh giá Smart Tivi Samsung Mini LED Vision AI 50 Inch 4K UA50M71HAKXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: Liên hệ
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Mini LED Vision AI 50 Inch 4K UA50M71HAKXXV
  • Model: UA50M71HAKXXV
  • Loại Tivi: Smart tivi
  • Kích thước màn hình: 50 inch
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160 px)
  • Loại màn hình: Đèn nền: Mini LED
  • Tần số quét: 50 Hz, 4K 60 Hz (for HDMI 1/2/3)
  • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen OS
  • Bộ xử lý: Mini LED Processor 4K
  • Tổng công suất loa: 20 W
  • Hệ thống loa: 2.0 ch
  • Công nghệ âm thanh: Object Tracking Sound Lite, Adaptive Sound, Q-Symphony
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
  • Chia sẻ màn hình: Mobile to TV, Sound Mirroring, Wireless TV On
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Kết nối: Wi-Fi 5, Bluetooth 5.3, HDMI, HDMI eARC, HDMI-CEC, USB, LAN, RF In
  • Điều khiển từ xa: Có
  • Điện áp: AC220-240 V~ 50/60 Hz
  • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 120 W
  • Kích thước đóng gói: 1228 x 743 x 127 mm
  • Trọng lượng đóng gói: 12.5 kg
  • Kích thước tivi có chân đế: 1110.8 x 696 x 199 mm
  • Trọng lượng tivi có chân đế: 8.8 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: 1110.8 x 643.8 x 76.4 mm