Smart Tivi Sharp 70 Inch 4T-C70CK3X 4K Ultra HD
Thiết kế sang trọng hiện đại
Smart tivi Sharp 4T-C70CK3X có thiết kế sang trọng, hiện đại với viền mỏng cùng chân đế vững chắc. Kích thước màn hình lên tới 70 inch, chiếc tivi Sharp này phù hợp với những không gian rộng như phòng khách, phòng làm việc…
Tính năng 4K UHDR
Tích hợp bộ xử lý 4K Master Engine Pro
Kho ứng dụng Google Play
Tìm kiếm bằng giọng nói
Hệ điều hành Android 9.0 hiện đại, thân thiện với người dùng
Android Tivi Sharp 4K 70 inch 4T-C70CK3X sử dụng hệ điều hành Android thân thiện với người dùng, dễ dàng thao tác, giao diện trực quan, xử lý mượt mà. Hơn nữa, tivi còn được cài đặt sẵn các ứng dụng: YouTube, Zing MP3, Netflix, FPT Play, Google Play Store, Web Browser…mang đến cho gia đình bạn phút giây thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng.
Đánh giá Smart Tivi Sharp 70 Inch 4T-C70CK3X 4K Ultra HD
Tuấn Anh
Giao hàng nhanh , nhân viên tư vấn nhiệt tình, nhân viên lắp đặt chuyên nghiệp
Giá: 23.100.000
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi Sharp 70 Inch 4T-C70CK3X 4K Ultra HD số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0918969699
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Sharp 70 Inch 4T-C70CK3X 4K Ultra HD
  • Model: 4T-C70CK3X
  • Loại Tivi: Android Tivi
  • Kích thước màn hình: 70 inch
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160) Pixels
  • Bộ vi xử lí: X4 Master Engine Pro II
  • Công nghệ âm thanh: Hỗ trợ định dạng âm thanh Dolby Audio
  • Tổng công suất loa: 10W x 2
  • Cổng HDMI: 3
  • Cổng USB: 2
  • Hệ điều hành – Giao diện: Android 9.0
  • Trình duyệt web: Yes (Puffin TV(Google Play Store)
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Kích thước có chân đế: 1,564 x 983 x 335 mm
  • Kích thước không chân đế: 1,564 x 904 x 77 mm