Smart Tivi Samsung Neo QLED 75 Inch 4K Vision AI QA75QN80HAKXXV
Thiết Kế Monolith Edge
Chân đế dạng chữ T ngược cho phép người dùng lắp đặt tivi Samsung 75 inch QA75QN80HAKXXV dễ dàng trên mặt bàn. Ngoài ra, người dung còn có thể lắp tivi lên tường với giá treo chuyên dụng giúp tiết kiệm không gian phòng.
Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Smart tivi Samsung 75 inch QA75QN80HAKXXV được trang bị bộ xử hình ảnh AI NQ4 thế hệ 2 tận dụng sức mạnh của 20 mạng trí tuệ AI, nâng cấp chất lượng hình ảnh và âm thanh, mang đến hiệu suất vượt trội xứng tầm 4K, từ các chương trình OTT, thể thao đến trò chơi bạn yêu thích!
Trợ Lý Samsung Vision AI Companion
Hệ điều hành One UI Tizen
Công nghệ hình ảnh trên tivi Samsung Neo QLED QA75QN80HAKXXV
Đèn nền Quantum Mini LED: Trải nghiệm độ tương phản siêu tinh tế trên smart Samsung 4K 75 inch QA75QN80HAKXXV với Quantum Mini LED. Được kiểm soát chính xác bởi Quantum Matrix Technology Core, công nghệ đèn nền tiên tiến sử dụng các Quantum Mini LED bố trí theo vùng tập trung, mang đến độ rõ nét chuẩn xác và độ sáng vượt trội trong từng khung hình.
Công nghệ âm thanh trên tivi Samsung 4K 75 inch QA75QN80HAKXXV
Công nghệ Dolby Atmos: Thưởng thức trải nghiệm âm thanh vòm đẳng cấp, đưa bạn đắm chìm vào từng khoảnh khắc. Với Dolby Atmos, Smart tivi Samsung 4K 75 inch QA75QN80HAKXXV mang đến âm thanh đa chiều chân thực đến khó tin.
Công nghệ Q-Symphony: Thăng hoa cùng những âm thanh sống động và chân thực, được đồng bộ liền mạch giữa tivi Samsung 75 inch QA75QN80H và loa thanh, kiến tạo không gian giải trí đỉnh cao, bao trùm mọi giác quan.
Trải nghiệm chiến game với Smart tivi Samsung Neo QLED QA75QN80HAKXXV
Tận hưởng hình ảnh sắc nét ổn định ở tốc độ siêu nhanh. Công nghệ tần số quét động độc quyền của Samsung mang đến chuyển động mượt mà vượt trội cho các tựa game VRR lên đến 4K 144Hz.
Ứng dụng SmartThings
Với trung tâm điều khiển tích hợp, tivi Samsung Neo QLED 75 inch 4K QA75QN80HAKXXV của bạn có thể kết nối và quản lý các thiết bị thông minh, bao gồm cả những thiết bị yêu cầu tương thích Matter và HCA. Ngoài ra, bạn còn nhận được thông báo trực tiếp qua màn hình, cùng Chế độ Xem Bản Đồ 3D giúp quan sát toàn bộ hệ thống nhà thông minh trong nháy mắt.
Chế độ Quick Remote: Thông qua thiết bị di động, bạn có thể truy cập các tính năng chính của tivi Samsung NEO QLED 75 inch QA75QN80HAKXXV như hình ảnh, tiện ích, chế độ màn hình chờ và menu. Quick Remote cũng có thể hoạt động như một điều khiển từ xa, giúp bạn chuyển kênh, điều chỉnh âm lượng và hơn thế nữa ngay trên điện thoại.
Chế độ Karaoke: Biến chiếc smart tivi Samsung 4K 75 inch QA75QN80H của bạn thành sân khấu karaoke sôi động, với điện thoại làm micro hoặc sử dụng micro không dây. Cùng bạn bè và gia đình cất tiếng hát, lấp đầy phòng khách bằng niềm vui, năng lượng và những phút giây giải trí rộn ràng.
Đánh giá Smart Tivi Samsung Neo QLED 75 Inch 4K Vision AI QA75QN80HAKXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: Liên hệ
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Neo QLED 75 Inch 4K Vision AI QA75QN80HAKXXV
  • Model: QA75QN80HAKXXV
  • Loại Tivi: Smart tivi
  • Kích thước màn hình: 75 inch
  • Độ phân giải: 4K (3.840 x 2.160 px)
  • Loại màn hình: Neo QLED
  • Tần số quét: 144 Hz VRR (100 Hz Native)
  • DLG: 240 Hz
  • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen™ Smart TV
  • Bộ xử lý: NQ4 AI Gen2 Processor
  • Tổng công suất loa: 30W
  • Loại loa: 2 CH
  • Công nghệ âm thanh: OTS Lite, Dolby Atmos, Active Voice Amplifier, Adaptive Sound
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Kết nối: HDMI, USB, 4K 144Hz (for HDMI 1/2/3/4), Ethernet (LAN), Cổng Digital Audio Out, Wi-Fi, Bluetooth, HDMI Audio Return Channel
  • Điều khiển từ xa: TM2280A
  • Công suất tiêu thụ điện: 310 W
  • Điện áp: AC220-240V~ 50/60Hz
  • Kích thước đóng gói: 1830 x 1075 x 164 mm
  • Trọng lượng đóng gói: 31.8 kg
  • Kích thước tivi có chân đế: 1666.6 x 993.8 x 319.8 mm
  • Trọng lượng tivi có chân đế: 23.5 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: 1666.6 x 957.8 x 52.3 mm