Smart Tivi Samsung Mini Led Vision AI 50 Inch 4K UA50M77HAKXXV
Thiết kế MetalStream tinh tế
Kích thước màn hình 50 inch, chiếc tivi Samsung UA50M77HAKXXV này phù hợp để lắp đặt cho nhiều không gian khác nhau từ phòng ngủ, phòng khách hay bất cứ không gian nội thất nào.
Smart Tivi Samsung Mini Led Vision AI 4K UA-M77HAKXXV
Trợ Lý Samsung Vision AI Companion
Hệ điều hành One UI Tizen
Bảo mật Samsung Knox
Công nghệ hình ảnh trên tivi Samsung 50 inch UA50M77HAKXXV
Công nghệ âm thanh trên tivi Samsung Mini LED UA50M77HAKXXV
Bên cạnh những công nghệ hình ảnh hiện đại, smart tivi Samsung Mini LED UA50M77HAKXXV này còn được trang bị hệ thống loa 2.0 ch với tổng công suất loa lên tới 20 W, mang lại trải nghiệm âm thanh rõ ràng như đang ngoài rạp.
Công nghệ Adaptive Sound: Smart tivi Samsung 4K 50 inch UA50M77HAKXXV được tích hợp công nghệ Adaptive Sound giúp tối ưu hóa âm thanh dựa trên phân tích từng phân cảnh theo thời gian thực tương ứng với từng loại nội dung.
SmartThings – Quản lý nhà thông minh
Đánh giá Smart Tivi Samsung Mini Led Vision AI 50 Inch 4K UA50M77HAKXXV
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: Liên hệ
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Mini Led Vision AI 50 Inch 4K UA50M77HAKXXV
  • Model: UA50M77HAKXXV
  • Loại Tivi: Smart tivi
  • Kích thước màn hình: 50 inch
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160 px)
  • Loại màn hình: Đèn nền: Mini LED
  • Tần số quét: 50 Hz, 4K 60 Hz (for HDMI 1/2/3)
  • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen OS
  • Bộ xử lý: Mini LED Processor 4K
  • Tổng công suất loa: 20 W
  • Hệ thống loa: 2.0 ch
  • Công nghệ âm thanh: Object Tracking Sound Lite, Adaptive Sound, Q-Symphony
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
  • Chia sẻ màn hình: Mobile to TV, Sound Mirroring, Wireless TV On
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Kết nối: Wi-Fi 5, LAN, Bluetooth, HDMI, HDMI eARC, HDMI-CEC, RF In
  • Điều khiển từ xa: Có
  • Điện áp: AC220-240 V~ 50/60 Hz
  • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 120 W
  • Kích thước đóng gói: 1228 x 743 x 127 mm
  • Trọng lượng đóng gói: 12.5 kg
  • Kích thước tivi có chân đế: 1110.8 x 696 x 199 mm
  • Trọng lượng tivi có chân đế: 8.8 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: 1110.8 x 643.8 x 76.4 mm