Smart Tivi LG 55 Inch 4K 55UA8450PSA
Thiết kế sang trọng, màn hình siêu lớn
Smart tivi LG 55UA8450PSA sở hữu thiết kế phẳng với màn hình 55 inch mở ra thế giới giải trí mãn nhãn. Cùng đắm mình trong độ phân giải sắc nét vượt trội và khung hình choáng ngợp. Người dùng có thể lắp đặt chiếc tivi này trên tủ kệ hoặc treo lên tường bằng giá treo chuyên dụng để tiết kiệm không gian.
Màn hình 55 inch kết hợp với độ phân giải 4K chiếc smart tivi LG 55UA8450PSA này giúp người xem được trải nghiệm hình ảnh chân thực nhất.
Bộ xử lý AI alpha 7 Gen 8
Hệ điều hành webOS 25
Công nghệ hình ảnh trên tivi LG 4K 55UA8450PSA
Công nghệ âm thanh trên tivi LG 55 Inch 4K 55UA8450PSA
Bên cạnh những công nghệ hình ảnh hiện đại, chiếc smart tivi LG 55 Inch 4K 55UA8450PSA này còn được trang bị hệ thống loa 2.0 kênh với tổng công suất đầu ra lên đến 20W cùng nhiều công nghệ âm thanh hiện đại mang đến cho người xem như đang trải nghiệm xem tại rạp.
Tính năng thông minh trên tivi LG 4K 55UA8450PSA
Trải nghiệm đỉnh cao, thăng hoa game thủ
Ngoài những tính năng, công nghệ âm thanh và hình ảnh cao cấp thì chiếc smart tivi LG giá rẻ 55UA8450PSA còn cho người dùng trải nghiệm đỉnh cao gaming với 60Hz VRR. Thoả sức chinh phục trận đấu mà không lo giật lag hay nhòe chuyển động.
Đánh giá Smart Tivi LG 55 Inch 4K 55UA8450PSA
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 9.350.000
10.450.000-11%
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi LG 55 Inch 4K 55UA8450PSA số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG 55 Inch 4K 55UA8450PSA
  • Model: 55UA8450PSA
  • Loại Tivi: Smart tivi
  • Kích thước màn hình: 55 inch
  • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160 px)
  • Loại màn hình: 4K UHD
  • Loại đèn nền: Trực tiếp
  • Tần số quét: 60Hz Cơ bản
  • Phản hồi trò chơi tức thì VRR: Có (lên tới 60Hz)
  • Hệ điều hành – Giao diện: WebOS 25
  • Bộ xử lý: AI alpha 7 Gen 8
  • Tổng công suất loa: 20 W
  • Hệ thống loa: 2.0 Kênh
  • AI Sound: α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Chia sẻ màn hình: Google Cast™, Apple AirPlay 2
  • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
  • Nguồn cấp điện: AC 200~240V 50-60Hz
  • Mức tiêu thụ nguồn (chế độ chờ): 0.5 W