Smart Tivi LG 32 Inch HD 32LQ636BPSA
Thiết kế nhỏ gọn
Smart tivi LG 32 inch 32LQ636BPSA có thiết kế nhỏ gọn, đường viền tối giản kết hợp với chân đế hình chữ V úp ngược vững chắc trên mọi loại mặt phẳng. Không chỉ đơn giản là thiết bị công nghệ mà nó còn là một đồ dùng được dùng để trang trí cho không gian nội thất gia đình bạn thêm phần sang trọng.
Smart Tivi LG 32 Inch Full HD 32LQ636BPSA
Độ phân giải HD
Smart tivi LG 32LQ636BPSA sở hữu màn hình kích thước 32 inch cùng độ phân giải HD (1280 x 720 px) giúp hiển thị màu sắc phong phú hơn, hiển thị nội dung yêu thích của bạn sống động và tự nhiên hơn.
Bộ xử lý AI α5 Gen 5
Bộ xử lý AI α5 Thế hệ 5 nâng cao trên tivi LG 32 inch 32LQ636BPSA này có khả năng tự động điều chỉnh hình ảnh hiển thị dựng trên các nội dung đã xem, ghi nhớ những hình ảnh đã xem để lần sau xử lý hình ảnh nhanh và chính xác hơn giúp nâng cấp chi tiết hình ảnh và giảm nhòe để hình ảnh sắc nét hơn.
Công nghệ HDR 10 Pro và FILMMAKER MODE™
Tối ưu không gian chơi game trên tivi
Tìm kiếm bằng giọng nói một cách dễ dàng
Điều khiển dễ dàng chỉ bằng giọng nói của bạn. Điều khiển bằng giọng nói thông minh thông qua Trợ lý Google, Amazon Alexa, Apple AirPlay và nhiều ứng dụng khác, giúp cho việc điều khiển smart tivi LG 32 inch HD 32LQ636BPSA dễ dàng và nhanh hơn bao giờ hết.
Hệ điều hành WebOS smart TV
Đánh giá Smart Tivi LG 32 Inch HD 32LQ636BPSA
Phạm Hàm
Tốt
Giá: 4.690.000
6.150.000-24%
  • Bảo hành chính hãng máy 2 năm, remote 1 năm
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi LG 32 Inch HD 32LQ636BPSA số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG 32 Inch HD 32LQ636BPSA
  • Model: 32LQ636BPSA
  • Kích thước màn hình: 32 inch
  • Độ phân giải: HD (1280 x 720 px)
  • Loại màn hình hiển thị: HD
  • Đèn nền: LED
  • Tần số quét: Đang cập nhật
  • Bộ xử lý: α5 Gen5 AI Processor 4K
  • Điều khiển thông minh: Có
  • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
  • Hệ điều hành, giao diện: WebOS Smart TV
  • Loa (Âm thanh đầu ra): 20W
  • Hệ thống loa: 2.2 ch
  • Truyền hình mặt đất: DVB-T2
  • Nguồn điện: AC 100~240V 50-60Hz
  • Kích thước có chân đế: 812 x 510 x 142 mm
  • Trọng lượng có chân đế: 4.7 Kg
  • Kích thước không chân đế: 736 x 437 x 82.9 mm