Đánh giá các tính năng của Smart Tivi Samsung 60 inch UA60AU8100KXXV, 4K UHD
Tác giả: Long
Smart Tivi Samsung 60 inch UA60AU8100KXXV 4K UHD là một trong những sản phẩm mới trong năm 2021 của hãng Samsung sở hữu rất nhiều ưu điểm nổi bật từ hình ảnh đến âm thanh luôn đem đến cho người sử dụng những trải nghiệm tuyệt vời nhất.
Nếu bạn đang kiếm tìm một chiếc tivi 55 inch từ hãng Samsung tích hợp đầy đủ tính năng hiện đại và sử dụng thông minh thì đừng bỏ qua chiếc tivi thông minh này. Mời bạn cùng tìm hiểu về sản phẩm này qua bài viết ngay sau đây:
1. Kiểu dáng hiện đại, sang trọng
Smart Tivi Samsung 60 Inch 4K UHD UA60AU8100KXXV
Smart TV Samsung 4K 60 inch UA60AU8100KXXV phù hợp với không gian vừa và rộng có thể lắp đặt ở mọi vị trí như phòng họp, phòng khách,… Thiết kế tối giản với chân đế chữ V mảnh khảnh nhưng rất vững chãi. Tivi Samsung 65 inch là sự lựa chọn phù hợp cho không gian rộng rãi để bạn có thể để nó trong phòng hoặc treo trên tường. Cách bố trí này sẽ làm tăng diện tích sinh hoạt của căn phòng nhiều hơn.
2. Công nghệ hiển thị hình ảnh tiên tiến hiện đại nhất
3. Công nghệ âm thanh sống động, hệ điều hành dễ sử dụng
Trên đây là toàn bộ những thông tin về sản phẩm Smart Tivi Samsung 60 inch UA60AU8100KXXV, 4K UHD. Hy vọng với những thông tin này bạn đã hiểu chi tiết hơn về sản phẩm. Nếu còn bất kì câu hỏi cần giải đáp đừng ngần ngại để lại bình luân ngay dưới bài viết để được hỗ trợ giải đáp nhé.