Điều Hòa Âm Trần Gree 18000Btu 1 Chiều GUD50T/A-K-GUL50W/A-K
Thiết kế điều hòa Gree GUD50T/A-K-GUL50W/A-K
Dàn lạnh của điều hòa âm trần Gree 1 chiều GUD50T/A-K-GUL50W/A-K có kích thước 570x265x570 mm, có thể lắp đặt linh hoạt, không chiếm không gian phòng. Dàn nóng nhỏ gọn với kích thước chỉ 761x256x548 mm, có thể dễ dàng bố trí không gian lắp đặt phù hợp.
Điều Hòa Âm Trần Gree 18000Btu 1 Chiều GUD50T/A-K-GUL50W/A-K Gas R410a
Những tính năng trên có trên điều hòa âm trần Gree 1 chiều 18000btu GUD50T/A-K-GUL50W/A-K
Công nghệ Real Cool:
Điều hòa 2 chiều sưởi ấm – làm lạnh:
Chế độ Turbo làm lạnh/sưởi ấm nhanh:
Chế độ sưởi thông minh:
Hẹn giờ bật/tắt máy tự động:
Môi chất lạnh R410a:
Đánh giá Điều Hòa Âm Trần Gree 18000Btu 1 Chiều GUD50T/A-K-GUL50W/A-K
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 20.650.000
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983666996
Thông số kỹ thuật Điều Hòa Âm Trần Gree 18000Btu 1 Chiều GUD50T/A-K-GUL50W/A-K
  • Model:GUD50T/A-K-GUL50W/A-K
  • Tên hãng:Gree
  • Xuất xứ:Trung Quốc
  • Công suất:18000 btu
  • Phạm vi hiệu quả:25 – 30 m2
  • Loại điều hòa:Điều hòa âm trần 1 chiều (làm lạnh)
  • Nguồn điện:1 Pha, 220 – 240V, 50Hz
  • Công nghệ tiết kiệm điện Inverter:Non
  • Môi chất làm lạnh (Gas):R410A
  • Dòng điện định mức:7.5 A