Điều Hòa Âm Trần Daikin 1 Chiều Inverter 18000Btu FFFC50AVM/RZFC50DVM
Thiết kế nhỏ gọn với 4 hướng thổi mạnh mẽ
Công nghệ Inverter tiết kiệm điện
Chế độ vận hành êm ái
Cánh tản nhiệt dàn nóng được xử lý chống ăn mòn
Phin lọc siêu bền
Môi chất lạnh R32
Đánh giá Điều Hòa Âm Trần Daikin 1 Chiều Inverter 18000Btu FFFC50AVM/RZFC50DVM
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: 25.600.000
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983666996
Thông số kỹ thuật Điều Hòa Âm Trần Daikin 1 Chiều Inverter 18000Btu FFFC50AVM/RZFC50DVM
  • Model dàn lạnh: FFFC50AVM
  • Model dàn nóng: RZFC50DVM
  • Model mặt nạ: BYFQ60CAW
  • Điều khiển dây: BRC2E61
  • Loại máy:Inverter (tiết kiệm điện)
  • Công suất làm lạnh: 18000 Btu/h
  • Sử dụng cho phòng: Diện tích 20 đến 30 m2
  • Nguồn điện (Ph/V/Hz): 1 Pha, 220 V, 50Hz
  • Công suất tiêu thụ điện: 1.59 kW
  • Kích thước ống đồng Gas (mm): Ø 9.52 / 15.88
  • Chiều dài ống gas tối đa (m): 50 m
  • Chênh lệch độ cao (tối đa) (m): 30 m
  • Kích thước dàn lạnh (mm): 260x575x575 mm
  • Trọng lượng dàn lạnh (Kg): 17.5 kg
  • Kích thước mặt nạ: 46x620x620 mm