Smart Tivi Sony KD-43X7000E 43 inch 4K Internet
dienmaythienphu.vn bán lẻ rẻ như bán buôn
Thiết kế mỏng, kiểu dáng hiện đại:
Internet Tivi Sony 4K 43 inch KD-43X7000E sở hữu thiết kế mỏng, kiểu dáng hiện đại, sẽ làm cho căn phòng của bạn thêm phần tinh tế.
Độ phân giải 4K kết hợp cùng HDR mang đến hình ảnh rõ nét, tăng độ sâu:
4K X-Reality Pro xử lý, nâng cấp độ rõ nét cho từng chi tiết hình ảnh:
Công nghệ quét hình MotionflowXR 200 Hz làm rõ nét cảnh chuyển động:
Nhờ có công nghệ quét hình MotionflowXR 200 Hz mà khả năng hiển thị hình ảnh đang chuyển động của tivi trở nên rõ nét hơn bao giờ hết, khiến cho những cảnh chuyển động trong tivi mượt mà, trung thực đem đến những trải nghiệm tuyệt vời cho bạn trong các pha hành động, thể thao.
Công nghệ tăng cường âm thanh:
Tivi Sony 43 inch sở hữu công nghệ tăng cường âm thanh tuyệt đỉnh. Dòng công nghệ này được thiết kế để tinh chỉnh âm thanh nên gọi là Clear Audio+. Dòng công nghệ này giúp hồi phục tần số bị mất, cho âm thanh sống động, trong trẻo.
Internet tivi tích hợp kho ứng dụng giải trí đa dạng:
Chia sẻ dữ liệu tiện lợi, dễ dàng:
Đánh giá Smart Tivi Sony KD-43X7000E 43 inch 4K Internet
hữu tâm
Nhiệt tình nhanh lẹ
Giá: 11.000.000
  • Bảo hành chính hãng 24 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
  • Bán buôn, bán lẻ Smart Tivi Sony KD-43X7000E 43 inch 4K Internet số lượng lớn với giá cạnh tranh
  • Tình trang: Mới 100%
Hết hàng
Gọi đặt mua: 0983616996
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Sony KD-43X7000E 43 inch 4K Internet
Model: KD-43X7000E
Nhà sản xuất: Sony
Xuất xứ: Malaysia
Thời gian bảo hành: 24 tháng
Loại Tivi: Internet Tivi
Kích thước màn hình: 43 inch inch
Độ phân giải: 3840×2160 Pixels
Tần số quét: 200 Hz
Smart Tivi:
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
Tổng công suất loa: 10W+10W
Cổng WiFi:
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI:
Cổng USB:
Trình duyệt web:
Mạng xã hội:
Tìm kiếm bằng giọng nói: Không
Khoảng cách ngồi xem: 2 – 3 mét
Kích thước có chân đế: 971x620x242 mm
Kích thước không chân đế: 971x571x70 mm