Điều Hòa Trung Tâm Gree GMV-1065WM/B-X 2 Chiều Công Suất 41HP
Thông tin chung dàn nóng điều hòa trung tâm Gree GMV-1065WM/B-X
Dàn nóng điều hòa trung tâm Gree sử dụng máy nén biến tần DC hiệu suất cao và động cơ quạt mạnh mẽ. Có thể kết nối với một hoặc nhiều mô đun từ 8HP đến 88HP để cung cấp khí lạnh cho mọi công trình, công suất tối đa có thể lên tới 246kW.
Ưu điểm của dàn nóng điều hòa trung tâm Gree GMV-1065WM/B-X
Đánh giá Điều Hòa Trung Tâm Gree GMV-1065WM/B-X 2 Chiều Công Suất 41HP
Hiện chưa có đánh giá nào!
Giá: Liên hệ
  • Tình Trạng: Mới 100%
  • Bảo hành chính hãng 36 tháng
  • Thanh toán thuận tiện, bằng tiền mặt, Sec hoặc chuyển khoản
Còn trong kho
Gọi đặt mua: 0983666996
Thông số kỹ thuật Điều Hòa Trung Tâm Gree GMV-1065WM/B-X 2 Chiều Công Suất 41HP
  • Model: GMV-1065WM/B-X
  • Loại điều hòa: Dàn nóng VRF
  • Loại điều hòa: 2 chiều
  • Công suất lạnh: 106.5 kW
  • Nguồn điện: 3 pha, 380-415 V, 50-60 Hz
  • Kích thước: (1340 x 765 x 1605) + (1340 x 765 x 1740) mm
  • Trọng lượng: 360 + 385 kg
  • Môi chất lạnh: R410a
  • Kích thước ống dẫn (lỏng/hơi): Ø 19.05/ Ø 38.1 mm